बीड- तब्बल एक कोटी रुपयांची लाच मागितल्या प्रकरणी गुन्हा दाखल झालेल्या आर्थिक गुन्हे शाखेच्या पोलीस निरीक्षक हरिभाऊ राठोयाच्या घरी एक कोटी रुपये रोख रकमेसह साडेपाच किलो चांदी आणि जवळपास साडेआठ तोळे सोने सापडले.यातील पो कॉ जाधवर यांच्या घरी 25 तोळे सोने आणि रोख रक्कम आढळून आली.
शहरातील माँ जिजाऊ पतसंस्थेचे कंत्राटदार यांना आरोपी न करण्यासाठी एक कोटी रुपयांची लाच आर्थिक गुन्हे शाखेचे पोलीस निरीक्षक खाडे आणि पो कॉ जाधवर यांनी मागितली होती. यातील पाच लाख रुपयांची लाच खाजगी इसम कुशल प्रवीण जैन याच्या मार्फत स्वीकारताना एसीबी ने अटक केली होती.
- एटीएस चे माजलगावात छापे!
- एकही बी एल ओ घरोघरी जाऊन मतदार नोंदणी करेना!प्रशासनाचे दुर्लक्ष!
- आजचे राशीभविष्य!
- आजचे राशीभविष्य!
- माजलगावच्या संस्थेचे पाकिस्तान कनेक्शन उघड!
या प्रकरणानंतर खाडे आणि जाधवर फरार झाले .त्याचे घर एसीबीने सील केले होते.न्यायालयाच्या आदेशानुसार घर सर्च केले असता बीड येथील घरी एक कोटी साडेआठ लाख रोख रक्कम,साडेआठ तोळे सोने,साडेपाच किलो चांदी आढळून आली.जाधवर याच्या घरी 22 तोळे सोने आणि रोख 18 हजार रुपये सापडले.
दरम्यान खाडे आणि जाधवर या दोघांवर निलंबनाची कारवाई करण्यात आली असल्याची माहिती सूत्रांनी दिली आहे.





Leave a Reply